[50kW] Inverter Hòa Lưới Sungrow 50kW 3 Pha - SG50CX-P2
Logo
Nhà sản xuất, chế tạo  •  10 năm  •  VN
🔗 Sao chép link
🚩 Gửi báo xấu
Giá
62,958,500 đ
Giá sỉ
Giá số lượng lớn
Liên hệ nhà cung cấp Chat now
Các đề xuất khác cho doanh nghiệp của bạn
Gợi ý sản phẩm tương tự để bạn so sánh nhanh và gửi yêu cầu báo giá.
[40kW] Inverter Hòa Lưới Sungrow 40kW 3 Pha - SG40CX
40,815,500đ
1 piece (Tối thiểu)
[20kW] Inverter Hòa Lưới Sungrow 20kW 3 Pha - SG20RT
1 piece (Tối thiểu)
[15kW] Inverter Hòa Lưới Sungrow 15kW 3 Pha - SG15RT
[10kW] Inverter Hòa Lưới Sungrow 10kW 3 Pha - SG10RT
Khu vực
Hồ Chí Minh
Thương hiệu
Mã sản phẩm
Tên sản phẩm
Nhà cung cấp
CÔNG TY CỔ PHẦN KITAWA
Thông tin nha cung cấp của bạn
CÔNG TY CỔ PHẦN KITAWA
10 yrs
Vị trí tại VN
Thời gian đáp ứng
≤2h
Tỷ lệ giao hàng đúng hẹn
95%
Mô tả sản phẩm
Giá
Giao hàng qua Daisan Logistics
Dự kiến ​​đơn hàng của bạn sẽ được giao trước ngày dự kiến ​​hoặc nhận khoản bồi thường chậm trễ 10%